Za a iya Grammarly Gano ChatGPT?

Grammarly da ChatGPT biyu ne daga cikin kayan aikin rubutu da aka fi amfani da su a duniyar yau. Yayin da Grammarly ya fi mayar da hankali kan gyaran nahawu da duba haruffa ,

ChatGPT shine samfurin yaren AI mai ƙarfi wanda zai iya samar da duka labarai da kasidu .

Kamar yadda mutane da yawa ke amfani da ChatGPT don ƙirƙirar abun ciki a cikin mahallin da bai dace ba,

ana ƙara buƙatar hanyoyin gano abubuwan da AI ke samarwa.

Ko kai farfesa ne da ke yiwa rubutun ɗalibinku alama ko manajan tallan abun ciki. Wanda ke zargin marubutan ku masu zaman kansu na amfani da ChatGPT,

kuna iya yin mamakin ko za ku iya amfani da Grammarly don gano abubuwan AI.

Yin amfani da abun ciki na AI akan gidan yanar gizon ku yanke shawara mara kyau ne, kamar yadda abun cikin da aka ƙirƙira sau da yawa yakan yi sautin mutum-mutumi, yana iya ƙunsar kurakurai na gaskiya, kuma maiyuwa ba zai ba mai karatu bayanin da suke nema ba. Har ila yau, ya kasa yin haɗin kai tare da mai karatu kamar yadda marubucin ɗan adam zai iya, kamar yadda yaren AI ba zai iya bayyana motsin rai ko fahimtar dabara ba.

Wannan labarin zai bincika ayyuka da fasali na

 

Grammarly da ko zai iya gano abubuwan AI .

Amsar gajeriyar sauri: A’a, Grammarly ba zai iya gano abun cikin AI ba. Abin takaici, babu wata hanyar da ba ta da hankali don gano abun cikin AI, kodayake kayan aikin daban-daban, kamar Originality.AI, na iya ba da wasu taimako.

Ƙarfin Grammarly Grammarly Gano

 

Grammarly yana ɗaya daga cikin shahararrun kayan aikin gyaran nahawu da duba haruffa akan kasuwa. Marubuta, ɗalibai, da ƙwararrun ƴan jarida ne ke amfani da shi.

Yana yin kyakkyawan aiki na gyaran ɗabi’a, ɗaukar kanana da manyan batutuwa na nahawu, da ba da shawarwari don inganta laburaren lambar waya yanayin tafiyar abubuwan ku. Grammarly yana ɗaya daga cikin masu gyara nahawu mafi ƙarfi a wurin – a cikin shekaru da yawa na matsayin marubuci, har yanzu ban ga wani kayan aiki daidai da ƙarfi kamar Grammarly ba.

Tabbas, Grammarly ba cikakke ba ne, kuma yana samun abubuwa da yawa ba daidai ba. Hakanan yana rasa wasu kurakuran nahawu, don haka ba za ku iya dogara da shi gaba ɗaya ba.

laburaren lambar waya

 

Grammarly ba zai iya maye gurbin mai karantawa ba;

 

kawai yana aiki azaman ƙarin kayan aiki don taimaka muku haɓakawa da tace abubuwan ku.

Duk da haka, shine mafi kyawun kayan aikin nahawu akan kasuwa , a ganina, kuma yana amfani da algorithms koyan na’ura mai zaɓuɓɓukan vumoo: madadin yawo guda 18 da yakamata ku sani ƙarfi don nazarin rubutun ku da samar da shawarwari.

Tare da yanayin kwanan nan na mataimakan rubuce-rubucen AI, Grammarly ya yi tsalle a kan bandwagon AI kuma yanzu yana ba da marubucin AI da aka gina wanda mutane za su iya amfani da su don samar da ra’ayoyin abun ciki har ma da rubuta dukkan sakin layi na rubutu.

Ana kiransa GrammarlyGO, kuma ana samunsa a cikin editan gidan yanar gizo na Grammarly.

 

Kuna iya zaɓar daga ɗaya daga cikin abubuwan faɗakarwa da aka riga aka ƙirƙira ko ƙirƙirar faɗakarwar ku.

Wasu abubuwan da marubucin GrammarlyGO AI zai iya yi sun haɗa da:

Zayyana amsoshin imel
Sake rubuta abun ciki don mafi dacewa da wani sauti ko salo
Samar da ra’ayoyin post na bgb directory blog Grammarly Gano
Ƙirƙirar labarai da kasidu
Hakanan zaka iya tsara salo da muryar da marubucin AI zai yi amfani da shi.

Misali, zaku iya gaya masa ya yi amfani da wani sautin kuma ku rungumi sana’ar ku lokacin da yake samar da abun ciki.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top